B6 - Thpt Tây Ninh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

B6 - Thpt Tây Ninh

Welcome to B6!!!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tử vi thứ Năm 19/1

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
michaelohnp
Bán căn tin B
Bán căn tin B

Tử vi thứ Năm 19/1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Tử vi thứ Năm 19/1   Tử vi thứ Năm 19/1 I_icon_minitimeThu Jan 19, 2012 12:08 pm

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Hãy chia sẻ những câu hỏi đang nằm trong đầu bạn Bạch Dương nhé. Trong quá trình này, bạn thậm chí có thể có được những ý tưởng thú vị.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Hôm nay Kim Ngưu cần chú ý vấn đề tài chính. vVệc hoạch định lại giúp bạn có kế hoạch chi tiêu cho phù hợp hơn cho việc chi tiêu của mình.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Việc giao tiếp đóng vai trò quan trọng với Song Sinh trong hôm nay. Và nếu bạn có được sự giúp đỡ của mọi người, công việc ngày của bạn sẽ diễn ra thật trôi chảy.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Sau một giai đoạn mất kiểm soát, Cự Giải giờ lấy lại được thăng bằng. Đây chính là thời điểm để bạn quan tâm nhiều hơn đến những người xung quanh, thay vì chỉ tập trung cho công việc của bản thân.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Nếu Sư Tử lên kế hoạch du lịch thì thứ năm này là lúc thích hợp để xúc tiến. Đây cũng là ngày tuyệt vời để bạn bày tỏ tình cảm với người mình yêu thương. Đừng bỏ lỡ Sư Tử nhé.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ nên kìm chế mình trong hôm nay. Có một số việc không diễn ra đúng như bạn muốn, nhưng cũng đừng vì thế mà tỏ ra tức giận hoặc cư xử nóng nảy. Cứ bước từng bước một, rồi mọi thứ sẽ lại đâu vào đấy.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Hôm nay Thiên Bình sẽ thấy hài lòng về bản thân và mọi người xung quanh. Cơ hội tuyệt vời để ngồi lại bên nhau để tâm sự, sẻ chia đấy.

Thần Nông (23/10 - 21/11)

Đừng để những suy nghĩ bốc đồng cuốn bạn đi nhé Thần Nông nhé. Hãy suy nghĩ thấu đáo trước khi đưa ra quyết định trong ngày hôm nay.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Sự đồng điệu là cơ sở để Nhân Mã và một người nào đó đồng hành và có thêm sức mạnh. Đây chính là cơ hội để cả hai cùng vươn tới những mục tiêu mới cho cuộc sống.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết đang di chuyển với tốc độ khá nhanh, tới mức bạn bắt đầu cảm thấy ngạc nhiên về điều đó. Tuy nhiên hãy tự hỏi mình xem liệu có phải bạn đang bỏ xa mọi người không vậy?

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Cơ hội tuyệt để Bảo Bình chứng tỏ bản lĩnh của mình bằng những hành động táo bạo, đầy ấn tượng.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Đừng cố gắng kiềm chế những cảm xúc của mình nhé Song Ngư, nếu bạn tức giận, hãy thể hiện thay vì giữ chúng trong lòng. Sau những phút như vậy , bạn sẽ thoải mái hơn.
Admin
Adminnistrateur
Adminnistrateur
Admin

Tử vi thứ Năm 19/1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tử vi thứ Năm 19/1   Tử vi thứ Năm 19/1 I_icon_minitimeThu Jan 19, 2012 10:20 pm

admin thiên bình và đang bùn lắm dk
https://we-are-family.forumvi.net

Tử vi thứ Năm 19/1
Trang 1 trong tổng số 1 trang