B6 - Thpt Tây Ninh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

B6 - Thpt Tây Ninh

Welcome to B6!!!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tử vi thứ Bảy 21/1

Go down 
Tác giảThông điệp
michaelohnp
Bán căn tin B
Bán căn tin B

Tử vi thứ Bảy 21/1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Tử vi thứ Bảy 21/1   Tử vi thứ Bảy 21/1 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 2:15 pm

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Hôm nay Bạch Dương sẽ nhận được sự hỗ trợ nhiệt tình của mọi người, kể cả những nhân vật vốn nổi tiếng là khó gần. Một ngày quá tuyệt vời đúng không nào.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Còn chờ gì nữa Kim Ngưu hãy xuống phố sắm Tết, thăm hỏi mọi người hoặc đi sắm sửa cho tổ ấm của mình.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Bạn đang gặp rắc rối trong mối quan hệ nào đó, hôm nay chính là ngày cho bạn giải quyết "mớ bòng bong" này. Hãy tranh thủ làm công việc gì đó và chờ đợi thời điểm thích hợp để trò chuyện với họ, bạn sẽ thấy mọi việc đơn giản hơn nhiều.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Dù mọi người đang rất bận rộn cho dịp cuối năm nhưng Cự Giải lại chẳng hào hứng gì. Nếu bạn cảm thấy cần được nghỉ ngơi, cần nạp năng lượng thì hãy cứ làm như vậy nhé.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Sư Tử muốn mọi người quan tâm, chú ý đến bạn hơn một chút, nhưng đây rõ ràng không phải lúc để đưa ra lời đề nghị, bởi họ đang rất nhạy cảm với những yêu cầu như vậy. Cố gắng chờ đến thời điểm khác thì hơn.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Suy nghĩ chủ động một chút nhé Xử Nữ, bạn sẽ thấy tinh thần hứng khởi hơn nhiều. Đây cũng là ngày mà bạn dễ biến mình thành kẻ ưa đi "dạy bảo" những người xung quanh, khiến họ khó chịu. Hãy ghi nhận những điểm tốt đẹp của đối phương đi chứ!

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Đừng quá nhìn lại quá khứ mà quên rằng trước mắt, bạn có rất nhiều việc phải làm Thiên Bình nhé. Hãy sống cho thực tại nhiều hơn đi.

Thần Nông (23/10 - 21/11)

Ngày hôm nay mang đến cho Thần Nông bài kiểm tra về ý chí, bạn sẽ thấy mình trong trạng thái cạnh tranh. Dù không về vị trí đầu, nhưng ít nhất bạn cũng gây ấn tượng mạnh mẽ cho ai đó đấy.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Hãy thể hiện mình theo cách mới mẻ thay vì lối mòn nhé Nhân Mã, mọi người sẽ thực sự chú ý đến bạn nếu bạn để lại ấn tượng đặc biệt cho họ.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết nên đến gần với những người thân đang buồn nản và động viên họ. Đây cũng là ngày mà bạn cần đặt niềm tin vào chính mình và hướng đến những điều mới mẻ, thú vị cho cuộc sống.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bảo Bình cảm thấy bị áp lực trong ngày thứ bảy này, nhưng thay vì giữ chúng trong lòng, hãy trò chuyện với những người thương yêu và để họ giúp đỡ.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Gia đình, bạn bè thân thiết chính là chỗ dựa tuyệt vời của Song Ngư. Dù bạn không để ý, nhưng họ vẫn lặng thầm dõi theo và quan tâm đến bạn đấy.

Tử vi thứ Bảy 21/1
Trang 1 trong tổng số 1 trang