B6 - Thpt Tây Ninh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

B6 - Thpt Tây Ninh

Welcome to B6!!!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Mùng 2 tết đây

Go down 
Tác giảThông điệp
michaelohnp
Bán căn tin B
Bán căn tin B

Mùng 2 tết đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Mùng 2 tết đây   Mùng 2 tết đây I_icon_minitimeTue Jan 24, 2012 9:36 am

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Đầu năm mới, Dương Cưu vạch cho mình những mục tiêu to lớn, nhưng bạn biết mình có thể thực hiện được chúng nhờ vào năng lực và sự quyết tâm. Sẽ không lâu để bạn nhận thấy rằng mình đang gần hơn với cái đích bản thân đề ra.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Dù hôm nay là ngày đầu năm nhưng Kim Ngưu và ai đó lại không tìm thấy tiếng nói chung trong một kế hoạch nào đó, có thể bạn chưa hài lòng với lựa chọn mà đối phương đưa ra. Cách tốt nhất là ngồi lại với nhau để bạn bạc cho cụ thể nhé.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh ấp ủ thật nhiều những ý tưởng hấp dẫn trong ngày đầu năm mới, tuy nhiên bạn cần chọn lựa những gì thực sự khả thi để thực hiện. Đừng quên tìm kiếm sự trợ giúp nếu cần thiết.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Mềm dẻo chính là chìa khóa cho tất cả mọi người, bản thân bạn cũng cần phải như vậy nhé Cự Giải. Ngày mùng 2 Tết này cũng là thời điểm mà vấn đề tài chính khiến bạn bận tâm. Hãy cùng người nào đó mà bạn thực sự tin cậy lập ra những kế hoạch hợp lý nhé.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Đầu xuân chính là cơ hội hàn gắn những mối quan hệ đang trục trặc, và vì thế, bạn nên ngồi lại với người ấy, cùng nhau trò chuyện để hiểu nhau hơn.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Tại sao Xử Nữ không cho mình khoảng lặng trong những ngày đầu xuân để nhìn lại con đường bạn đã đi qua và tìm thấy thành công, thất bại mà bạn có được. Với một tinh thần đầy hào hứng, bạn sẽ có một khởi đầu tuyệt vời.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình có một ngày mùng 2 Tết ngập tràn niềm vui bên những người thân yêu trong gia đình hay bạn bè. Tranh thủ tận hưởng những giây phút ngọt ngào này nhé.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Dù Bò Cạp muốn phóng tay một chút trong những ngày xuân thì bạn cũng nên tiết kiệm một chút, nếu bạn không muốn phải đau đầu sau này. Đây là ngày để bạn ở bên gia đình và dành cho họ những diều tốt đẹp.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Hôm nay Nhân Mã cần phải thận trọng một chút, nếu không muốn có sự hiểu nhầm. Đây cũng là cơ hội tốt để bạn ngồi lại bên những người yêu thương và cảm nhận ý nghĩa của cuộc sống.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết dường như rất hứng khởi với tiền lì xì năm mới, phải chăng bạn đang ấp ủ kế hoạch tậu món đồ gì đó?

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bảo Bình chính là người mang lại niềm vui, tiếng cười cho thế giới xung quanh trong những ngày đầu năm mới này. Hãy hướng đến mọi người bằng tình cảm đẹp đẽ từ trái tim bạn nhé.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Nếu cái đích mà Song Ngư đề ra trở nên thiếu thực tế thì hãy tìm cho mình một điểm đến phù hợp hơn, và sau đó tự tin thể hiện mình nhé.

Mùng 2 tết đây
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mùng 1 tết của bạn nì...
» Mùng 4 tết
» Cuối cùng là mùng 3