B6 - Thpt Tây Ninh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

B6 - Thpt Tây Ninh

Welcome to B6!!!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Mùng 4 tết

Go down 
Tác giảThông điệp
michaelohnp
Bán căn tin B
Bán căn tin B

Mùng 4 tết Empty
Bài gửiTiêu đề: Mùng 4 tết   Mùng 4 tết I_icon_minitimeThu Jan 26, 2012 11:13 am

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Hôm nay có một vài việc Bạch Dương cần phải giải quyết. Chúng toàn là vấn đề rất quan trọng thôi nên cố gắng tập trung và đặt sự quyết tâm lên cao nhất để xử lý xong vấn đề nhé.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Mùng 4 Tết này, Kim Ngưu sẽ tìm thấy tiếng nói chung với bạn bè, người thân trong công việc nào đó. Đây cũng là ngày bạn có thể giải quyết một số việc tồn đọng một cách nhanh chóng.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Hãy cho mình thời gian suy nghĩ thấu đáo về vấn đề thay đổi công việc Song Sinh nhé. Đó là điều bạn đang khao khát làm nhưng thực hiện nó bây giờ có phải là hiệu quả?

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải trở nên trầm ngâm, suy tư hơn lệ thường. Nhưng dù suy nghĩ miên man thế nào, Cự Giải cũng đừng quên ghi lại những thông tin quan trọng tìm đến với mình nhé.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Đây không phải ngày thích hợp nếu Sư Tử muốn đầu tư tài chính. Hãy giữ chặt tiền trong túi thì hơn chúa tể sơn lâm he!

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Dường như Xử Nữ đang di chuyển với tốc độ nhanh hơn rất nhiều so với mọi người xung quanh. Điều đó cũng tốt thôi, tuy nhiên, có chú ý nho nhỏ cho bạn là đừng biến mình thành kẻ lên lớp người khác nhé.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Dành nhiều thời gian hơn cho gia đình nhé Thiên Bình, nhiều công việc nhỏ bé đang cần sự quan tâm, giải quyết của bạn đấy.

Thần Nông (23/10 - 21/11)

Sống quá thực tế cũng không phải tốt lắm đâu Thần Nông ạ. Một chút lãng mạn, sáng tạo thực sự cần thiết cho bạn trong ngày hôm nay. Hãy mang đến những điều ngọt ngào cho người mình yêu thương.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Tìm kiếm lời khuyên từ bạn bè nhé Nhân Mã, họ có những trải nghiệm phù hợp với những gì bạn đang phải đối diện. Trong ngày, bạn muốn chờ đợi, nhưng người khác lại trái ngược lại. Cơ hội tốt để trải nghiệm sự kiên nhẫn.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Sự thu hút quá nhiều chú ý có thể tổn hại cho Ma Kết, tốt nhất bạn nên tránh là nhân vật trung tâm trong ngày hôm nay.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Hãy để ai đó tự chịu trách nhiệm cho sai lầm của họ. Đừng vì tình thương mà gánh tội cho họ trong hôm nay. Điều đó sẽ không tốt cho người ấy đâu.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Một ngày tuyệt vời để Song Ngư mở rộng mạng cộng đồng, sự vui vẻ, thân thiện giúp bạn đến gần hơn với mọi người và có cơ hội cùng nhau ngồi lại để tâm tình, sẻ chia.

Mùng 4 tết
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mùng 1 tết của bạn nì...
» Mùng 2 tết đây
» Cuối cùng là mùng 3