B6 - Thpt Tây Ninh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

B6 - Thpt Tây Ninh

Welcome to B6!!!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tử vi thứ Tư 1/2

Go down 
Tác giảThông điệp
michaelohnp
Bán căn tin B
Bán căn tin B

Tử vi thứ Tư 1/2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Tử vi thứ Tư 1/2   Tử vi thứ Tư 1/2 I_icon_minitimeWed Feb 01, 2012 7:08 pm

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Ký kết giấy tờ gì trong hôm nay Bạch Dương nên cẩn trọng, đảm bảo sự rõ ràng nhé.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Nguồn năng lượng dồi dào giúp Kim Ngưu tạo nên những điều khác biệt cho cuộc sống của mình và một ai đó trong hôm nay. Vì thế, bạn cứ tự tin thể hiện mình đi Kim Ngưu nhé.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Tận dụng ngày hôm nay để ra những quyết định đi Song Sinh nhé. Vì trong ngày này, cảm quan của bạn về thời gian rất chính xác, bạn dễ dàng nhận thấy thời điểm nào là thích hợp để xúc tiến công việc. Đừng bỏ lỡ cơ hội này.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Một ngày tuyệt vời cho những Cự Giải đang muốn thử sức với những điều mới mẻ và độc đáo.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Thật khó để nói lên sự khác biệt giữa đúng và sai trong ngày hôm nay, nhưng điều này không đồng nghĩa với việc bạn đánh mất đi tiêu chuẩn đánh giá của mình. Có thể bạn đang bối rối một chút thôi.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Biến kế hoạch du lịch của bạn thành hiện thực nhé Xử Nữ, chắc chắn bạn sẽ có những giây phút thật thú vị và đáng nhớ trong những ngày đầu năm mới này.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Điều gì đó khó hiểu đang xảy ra giữa Thiên Bình và một người bạn nào đó của bạn. Lúc này, bạn mong muốn tìm kiếm sự dàn xếp cho cả hai phía, dù trong lòng nghĩ rằng mình hoàn toàn đúng

Thần Nông (23/10 - 21/11)

Đừng có lì lợm, cứng đầu gây mâu thuẫn với ai trong hôm nay Thần Nông nhé. Dù muốn hay không, bạn cũng nên tìm kiếm sự thỏa hiệp trong thứ tư này.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhân Mã cần phải hết sức tập trung vào các chi tiết nếu không muốn cuộc sống trở nên lộn xộn. Hãy sắp xếp thời gian sao cho hợp lý, bởi sự vội vàng sẽ chỉ khiến bạn gặp phải khó khăn sau này.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Bạn đang cần thư giãn một chút đấy Ma Kết, đừng để thời gian tạo áp lực cho mình. Thay vì phung phí sức lực vào những thứ không cần thiết, tốt nhất là làm điều gì đó bạn thích mà chưa có cơ hội thử sức chẳng hạn.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Những bài học của cuộc sống không phải lúc nào cũng khiến Bò Cạp vui, nhưng ngày hôm nay, bạn sẽ có cơ hội được trải nghiệm và cười thật tươi nếu đủ dũng cảm và tự tin tiến bước.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Hình thức thực sự quan trọng ngày hôm nay, nhưng đừng quên nội tâm mới là tài sản đáng giá nhất. Đây cũng là ngày để bạn sáng tạo và mang tới cuộc sống của mình những điều mới mẻ, thú vị.

Tử vi thứ Tư 1/2
Trang 1 trong tổng số 1 trang