B6 - Thpt Tây Ninh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

B6 - Thpt Tây Ninh

Welcome to B6!!!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tử vi Thứ bảy 4/2

Go down 
Tác giảThông điệp
michaelohnp
Bán căn tin B
Bán căn tin B

Tử vi Thứ bảy 4/2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Tử vi Thứ bảy 4/2   Tử vi Thứ bảy 4/2 I_icon_minitimeSat Feb 04, 2012 11:38 am

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Thư giãn đi nào Dương Cưu, mọi cảm xúc lẫn lộn, bối rối giờ đã tiêu tan. Đây cũng là ngày để bạn tự tin đón nhận những thách thức mới và áp dụng các ý tưởng táo bạo vào thực tế. Mọi người sẽ bị bạn chinh phục đấy.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Sức mạnh trực giác của Kim Ngưu trở nên mạnh mẽ ngày hôm nay. Và vì thế, hãy lắng nghe chúng mách bảo trước khi đưa ra quyết định, đặc biệt nếu như vấn đề có liên quan tới ký kết giấy tờ văn bản.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Tư duy nhạy bén giúp Song Sinh xử lý trọn vẹn mọi thách thức đến với mình ngày hôm nay. Đừng ngại ngần nói ra những điều bạn đang ấp ủ nhé.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Đừng để đầu óc quá căng thẳng nhé Cự Giải, hãy thả lỏng dù mọi thứ xung quanh đang trở nên rối rắm. Tốt nhất là tập trung xử lý các công việc đơn giản, dễ hiểu thôi, bạn sẽ có một ngày thư thái.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Đừng bỏ qua những cảm hứng đến với bạn một cách bất chợt nhé Sư Tử, hãy ghi chúng lại ngay khi chúng vừa xuất hiện.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ cần phải thận trọng một chút trong ngày thứ bảy này, đặc biệt khi dàn xếp với những người gần gũi nhất với bạn. Dù không có ý chống đối, họ rất dễ hiểu nhầm bạn.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình sẽ chẳng được chú ý nếu bạn không tự tin có tiếng nói của mình, đặc biệt trong đám đông. Đừng bỏ phí nguồn năng lượng dồi dào trong cơ thể nhé.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Đây là lúc tỉnh giấc và kiểm tra lại xem những giấc mơ mách bảo bạn điều gì quan trọng. Ngày này, bạn hào hứng muốn thử điều gì đó mới mẻ, nhưng thay vì để sự bốc đồng làm chủ, hãy tỉnh táo và sáng suốt hơn một chút.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Sự hoạt bát giúp Nhân Mã có một ngày hiệu quả, bạn sẵn sàng cho mọi công việc được giao. Nếu rỗi rãi, nhớ giúp đỡ mọi người xung quanh đấy!

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ngay khi Ma Kết vừa tỉnh giấc, những ý tưởng thú vị sẽ gõ cửa, khiến bạn có cảm hứng hành động. Đây cũng là ngày mà bạn lạc quan hơn với những vấn đề đang khiến mình đau đầu.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Ngày hôm nay mang đến cho Bảo Bình những phút giây đầy cảm xúc. Sẽ không khó để bạn cảm nhận thấy xúc cảm đang dâng trào trong tâm hồn mình.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Tâm hồn Song Ngư trở nên lãng mạn lạ lùng, dường như thơ văn, nhạc họa trở thành phương tiện tuyệt vời cho bạn trải lòng. Ai đó có thể thấy khó hiểu, nhưng hãy cứ làm điều bạn muốn nhé.

Tử vi Thứ bảy 4/2
Trang 1 trong tổng số 1 trang